Sensor Cap/Sensor Membrane

  • Ƙaddamar da Turbidity a cikin Ruwa

    Ƙaddamar da Turbidity a cikin Ruwa

    Matsakaicin Ma'auni: 0-100, 0-1000, 0-4000NTU;Zazzabi: 0-50 ℃
    Matsakaicin: 0.0001NTU
    Turbidity: ± 2.5% (0-4000NTU)
    Zazzabi: ± 0.1 ℃ (0-50 ℃)
    Yawan Samfura: 1s (daidaitacce)
    Matsakaicin Zazzabi: 5-45 ℃ Matsakaicin Zazzabi na atomatik (ATC)
    Fitowar sigina: Daidaita: Modbus-RS485 (Na zaɓi OEM/ODM: 0-5V ko 4-20mA)
    Yarda da: ISO7027 da EPA 180.1

  • Smart Data Transmitter

    Smart Data Transmitter

    Mai watsawa WT100 abu ne mai sauƙin amfani, toshewa da kayan aikin wasa wanda ke nuna menus masu hankali don sauƙaƙe daidaitawar firikwensin da daidaitawa kawai ta bin faɗakarwa akan allon ba tare da ƙarin umarni ba.

    Tashoshi da yawa suna karɓar nazarin Narkar da Oxygen (DO), pH/ORP, Ƙarfafawa da Turbidity.
    Halaye da dogon kwanciyar hankali da babban aiki tun fasahar keɓewar gani, mai watsawa mai wayo na iya biyan buƙatun aunawa a yawancin aikace-aikacen masana'antu.
    Nuna sigogi da yawa ta atomatik kamar narkar da iskar oxygen (mg/L, jikewa), zafin jiki na ainihi, matsayin firikwensin da daidaitaccen fitarwa na yanzu (4-20mA) akan babban allo mai hoto LCD.
    Modbus RS485 yana ba da sauƙin sadarwa zuwa kwamfuta ko wasu tsarin tattara bayanai.
    Adana bayanai ta atomatik kowane minti 5 da ci gaba da adana bayanai na akalla wata ɗaya.
    Zaɓin da ya dace don ci gaba da lura da ingancin ruwa a cikin tsarin masana'antu, masana'antar ruwa mai sharar gida, kiwo, kula da ruwa na halitta/shan ruwa, da sauran tsarin kula da muhalli.

  • Smart Phone / App Data Logging

    Smart Phone / App Data Logging

    Canja wurin bayanan mara waya daga bincike zuwa wayowin komai da ruwan.
    Ana iya shigar da App mai sauƙin amfani ko dai daga gallery App na smartphone ko PC.

    Tsarin nazarin ruwa mai ƙarfin batir ta hanyar wayar hannu.
    Bada masu amfani don canja wurin bayanai daga wuri mai wuyar isa a cikin filaye da/ gane tsarin firikwensin nesa.
    Ba tare da hadaddun kayan aikin waya ba, kawai zazzage APP daga wayoyinku ta hanyar bincika SENSORS HYPHIVE.
    Goyi bayan duka Android da iOS tare da bayanan taswirar gida.

  • Mita mai ɗaukar nauyi/hannu

    Mita mai ɗaukar nauyi/hannu

    Toshe kuma kunna tare da zafin jiki na atomatik da diyya na matsa lamba.
    Akwai tashoshi biyu don kallon karatu da yawa.
    Ana nuna bayanan ainihin lokacin, dangane da wane bincike da/tashoshi da aka haɗa da mita.

    •Mai tsada, mai sauƙin amfani da mita mai ɗaukuwa don kiwo, ruwan ruwa, ruwan teku da ƙazantar ƙazantar ruwa.
    • Gidajen da ba su da tasiri tare da ƙimar IP-67.
    • Tashoshi 2 akwai don karanta zafin jiki da sauran sigogi 2, watau DO, pH, ORP, Conductivity, Chlorine ko Turbidity.
    • 2-point calibration tare da atomatik zafin jiki calibration daga 0 ° C-50 ° C, da kuma tsawo diyya ga calibration.
    •Babban allo LCD mai kebul na 5m.
    •Mafi dacewa don gwajin filin da lab.

  • Narkar da Fluorescent Oxygen Sensor

    Narkar da Fluorescent Oxygen Sensor

    Na'urar firikwensin dijital ta amfani da hanyar sadarwa ta RS485 da daidaitaccen ka'idar Modbus.
    Abubuwan da za a iya daidaitawa: Modbus RS485 (misali), 4-20mA / 0-5V (na zaɓi).

  • Abubuwan da za a iya maye gurbinsu / Na'urorin haɗi

    Abubuwan da za a iya maye gurbinsu / Na'urorin haɗi

    Fasaha Gane Fluorescence:Hasken walƙiya da ƙwayoyin walƙiya ke samarwa a ƙarƙashin hasken haske mai ban sha'awa a wani tsayin tsayi.Bayan tushen haske mai ban sha'awa ya dakatar da iska mai iska, ana canza kwayoyin halitta masu kyalli daga yanayin jin dadi ta hanyar makamashi zuwa yanayin rashin ƙarfi.Kwayoyin da ke haifar da attenuation na haske mai haske ana kiransa kwayoyin fluorescence quenched (irin su kwayoyin oxygen);dabarar gano canjin kwana na gani na gani tsakanin haske (ƙarfin haske ko tsawon rayuwa) da kuma nunin haske na wani tsayin tsayin daka a ƙarƙashin yanayin haɓakar iska mai ƙarfi ana kiran dabarar gano lokacin haske.